Subscribe To Comments Reloaded - en to cy translation catalogue (198 entries)

en: &laquo; Previous
cy: &laquo; Blaenorol

en: Action:
cy: Cam:

en: Activate
cy: Gweithredu

en: Activate and set to R
cy: Gweithredu a'i osod i R

en: Activate and set to Y
cy: Gweithredu a'i osod i Y

en: Active
cy: Gweithredol

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Add New Subscription
cy: Ychwanegu Tanysgrifiad Newydd

en: Advanced subscription
cy: Tanysgrifiad uwch

en: All
cy: Y cyfan

en: Allow users to choose from different subscription types (all, replies only).
cy: Caniatáu defnyddwyr i ddewis rhwng gwahanol fathau o danysgrifiadau (y cyfan, ymatebion yn unig).

en: Ask user to confirm
cy: Gofyn i'r defnyddiwr gadarnhau

en: Author label
cy: Label awdur

en: Authors
cy: Awduron

en: Autopurge requests
cy: Clirio ceisiadau'n awtomatig

en: Awaiting label
cy: Aros am label

en: Bold
cy: Trwm

en: Checkbox label
cy: Label blwch ticio

en: Checked by default
cy: Wedi'i dicio'n ddiofyn

en: Comment Form
cy: Ffurflen Sylwadau

en: Content of the confirmation email. Allowed tags: [post_permalink], [confirm_link], [post_title], [manager_link]
cy: Cynnwys yr e-bost cadarnhau. Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [post_permalink], [confirm_link], [post_title], [manager_link]

en: Content of the management email. Allowed tags: [blog_name], [manager_link]
cy: Cynnwys yr e-bost rheolaeth. Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [blog_name], [manager_link]

en: Content of the notification email. Allowed tags: [post_title], [comment_permalink], [comment_author], [comment_content], [post_permalink], [manager_link]
cy: Cynnwys yr e-bost hysbysu. Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [post_title], [comment_permalink], [comment_author], [comment_content], [post_permalink], [manager_link]

en: Custom HEAD meta
cy: Meta HEAD cyfaddas

en: Custom HTML
cy: HTML cyfaddas

en: Custom HTML code to be used when displaying the checkbox. Allowed tags: [checkbox_field], [checkbox_label]
cy: Cod HTML cyfaddas i'w ddefnyddio wrth ddangos y blwch ticio. Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [checkbox_field], [checkbox_label]

en: Custom inline CSS to add to the checkbox.
cy: Mewnlin CSS cyfaddas i ychwanegu at y blwch ticio.

en: Custom inline style
cy: Arddull mewnlin cyfaddas

en: Daily digest
cy: Crynodeb dyddiol

en: Date and Time
cy: Dyddiad ac Amser

en: Decide if the checkbox should be checked by default or not.
cy: Penderfynu a ddylai'r blwch ticio fod wedi'i dicio'n ddiofyn ai peidio.

en: Default label
cy: Label diofyn

en: Delete
cy: Dileu

en: Delete forever
cy: Dileu am byth

en: Delete pending subscriptions (not confirmed) after X days. Zero disables this feature.
cy: Dileu tanysgrifiadau dan ystyriaeth (heb eu cadarnhau) ar ôl X o ddiwrnodau. Mae sero yn analluogi'r nodwedd yma.

en: Digest
cy: Crynodeb

en: Disable the virtual management page if you need to create a <a href="http://lab.duechiacchiere.it/index.php?topic=71.0">real page</a> to make your theme happy.
cy: Dylech analluogi'r rhith dudalen rheolaeth os ydych chi angen creu <a href="http://lab.duechiacchiere.it/index.php?topic=71.0">tudalen go iawn</a> er mwyn gwneud i'ch thema wenu.

en: Disable this option if you want to move the subscription checkbox to a different place on your page.
cy: Dylech analluogi'r opsiwn yma os ydych chi am symud y blwch ticio tanysgrifio i rywle arall ar eich tudalen.

en: Disabled
cy: Analluogwyd

en: Don't subscribe
cy: Peidio tanysgrifio

en: Don't want to donate? You can still help
cy: Ddim am roi arian? Gallwch chi dal helpu

en: Donate a few bucks!
cy: Rho geiniog neu ddwy!

en: Double check message
cy: Gwirio'r neges ddwywaith

en: Double check subject
cy: Gwirio'r pwnc ddwywaith

en: Edit
cy: Golygu

en: Email
cy: E-bost

en: Email address to use for the "from" field when sending a new notification to the user.
cy: Cyfeiriad e-bost i'w ddefnyddio ar gyfer y maes "oddi wrth" pan fydd hysbysiad newydd yn cael ei anfon at y defnyddiwr.

en: Enable HTML emails
cy: Galluogi negeseuon e-bost HTML

en: Enable default checkbox
cy: Galluogi blwch ticio diofyn

en: Enable double check
cy: Galluogi gwirio dwbl

en: Enabled
cy: Galluogwyd

en: Feeling generous?
cy: Teimlo'n hael?

en: From
cy: Oddi wrth

en: How valuable is the feature offered by this plugin to your visitors? Subscribe to Comments Reloaded is and will always be free, but consider supporting the author if this plugin made your web site better, especially if you are making money out of it. Any donation received will be reinvested in the development of Subscribe to Comments Reloaded, and to buy some food for my hungry family.
cy: Pa mor werthfawr yw'r nodwedd sy'n cael ei chynnig gan yr ategyn yma i'ch ymwelwyr? Mae Subscribe to Comments Reloaded am ddim a bydd bob amser am ddim, ond beth am i chi ystyried cefnogi'r awdur os gwnaeth yr ategyn yma eich gwefan yn well, yn enwedig os ydych chi'n gwneud arian drwy eich gwefan. Bydd unrhyw arian a gyfrannwch yn cael ei ail-fuddsoddi er mwyn datblygu Subscribe to Comments Reloaded, ac i brynu bwyd i fy nheulu llwglyd.

en: If enabled, will send email messages with content-type = text/html instead of text/plain
cy: Os yw wedi'i alluogi, bydd yn anfon negeseuon e-bost gyda ffurf cynnwys = testun/html yn hytrach na testun/plaen

en: If you don't want to donate money, please consider blogging about my plugin with a link to the plugin's page. Please let your readers know what makes your blog better. You can also contribute donating your time: do not hesitate to send me bug reports, your localization files, ideas on how to improve Subscribe to Comments Reloaded and so on. Whatever you do, thanks for using my plugin!
cy: Os nad ydych chi am roi arian, beth am ysgrifennu blog am fy ategyn gyda dolen at dudalen yr ategyn? Gadewch i'ch darllenwyr wybod beth sy'n gwneud eich blog yn well. Gallwch hefyd gyfrannu eich amser: anfonwch adroddiadau am chwilod, eich ffeiliau lleoleiddio, syniadau am sut i wella Subscribe to Comments Reloaded ac ati i mi. Beth bynnag rydych chi'n dewis gwneud, diolch am ddefnyddio'r ategyn!

en: If you want to sponsor this plugin, don't hesitate to <a href='http://behstant.com/negocio/contact.php' target='_blank'>contact me</a>.
cy: Os ydych chi am noddi'r ategyn yma, mae croeso i chi <a href='http://behstant.com/negocio/contact.php' target='_blank'>gysylltu â fi</a>.

en: Image
cy: Delwedd

en: In order to cancel or suspend one or more notifications, select the corresponding checkbox(es) and click on the button at the end of the list.
cy: Er mwyn diddymu neu atal un neu fwy o hysbysiadau, dewiswch y blwch neu flychau ticio sy'n cyfateb a chlicio'r botwm ar ddiwedd y rhestr.

en: In order to cancel or suspend one or more notifications, select the corresponding checkbox(es) and click on the button at the end of the list. You are currently subscribed to:
cy: Er mwyn diddymu neu atal un neu fwy o hysbysiadau, dewiswch y blwch neu flychau ticio sy'n cyfateb a chlicio'r botwm ar ddiwedd y rhestr. Ar hyn o bryd, rydych chi wedi tanysgrifio i:

en: Introductory text for the authors' management page.
cy: Testun rhagarweiniol ar gyfer tudalen reolaeth yr awdur.

en: Introductory text for the users' management page.
cy: Testun rhagarweiniol ar gyfer tudalen reolaeth y defnyddiwr.

en: Invert selection
cy: Gwrthdroi'r dewisiad

en: Italic
cy: Italig

en: Keep unchanged
cy: Peidio â newid

en: Label associated to the checkbox. Allowed tag: [subscribe_link]
cy: Label sy'n gysylltiedig â'r blwch ticio. Tag sy'n cael ei ganiatáu: [subscribe_link]

en: Label shown to authors (and administrators). Allowed tag: [manager_link]
cy: Label sy'n cael ei ddangos i awduron (a gweinyddwyr). Tag sy'n cael ei ganiatáu: [manager_link]

en: Label shown to those who are already subscribed to a post. Allowed tag: [manager_link]
cy: Label sy'n cael ei ddangos i'r rheini sydd eisoes wedi tanysgrifio i gofnod. Tag sy'n cael ei ganiatáu: [manager_link]

en: Label shown to those who are already subscribed, but haven't clicked on the confirmation link yet. Allowed tag: [manager_link]
cy: Label sy'n cael ei ddangos i'r rheini sydd eisoes wedi tanysgrifio ond sydd heb glicio ar y ddolen gadarnhau eto. Tag sy'n cael ei ganiatáu: [manager_link]

en: Legend: Y = all comments, R = replies only, C = inactive
cy: Allwedd: Y = pob sylw, R = ymatebion yn unig, C = anweithredol

en: Let admin subscribe
cy: Caniatáu'r gweinyddwr i danysgrifio

en: Let the administrator subscribe to comments when logged in.
cy: Caniatáu'r gweinyddwr i danysgrifio i sylwadau pan fydd wedi mewngofnodi.

en: Link
cy: Dolen

en: Manage subscriptions
cy: Rheoli tanysgrifiadau

en: Manage your subscriptions on [blog_name]
cy: Rheoli eich tanysgrifiadau ar [blog_name]

en: Management Page
cy: Tudalen Reolaeth

en: Management URL
cy: URL Rheolaeth

en: Management message
cy: Neges rheolaeth

en: Management subject
cy: Pwnc rheolaeth

en: Mass Update Subscriptions
cy: Diweddaru'r Holl Danysgrifiadau

en: Messages
cy: Negeseuon

en: Messages for your visitors
cy: Negeseuon ar gyfer eich ymwelwyr

en: Name to use for the "from" field when sending a new notification to the user.
cy: Enw i'w ddefnyddio ar gyfer y maes "oddi wrth" pan fydd hysbysiad newydd yn cael ei anfon at y defnyddiwr.

en: Need help on how to use Subscribe to Comments Reloaded? Visit the official
cy: Oes angen cymorth arnoch ar sut i ddefnyddio Subscribe neu Comments Reloaded? Ewch i ymweld â'r

en: New subscription to
cy: Tanysgrifiad newydd i

en: Next &raquo;
cy: Nesaf &raquo;

en: No
cy: Naddo

en: No subscriptions match your search criteria.
cy: Does dim tanysgrifiadau yn cyd-fynd â'ch ymholiad.

en: Notification message
cy: Neges hysbysiad

en: Notification subject
cy: Pwnc hysbysiad

en: Notifications
cy: Hysbysiadau

en: Notify admin
cy: Hysbysu'r gweinyddwr

en: Notify authors
cy: Hysbysu awduron

en: Notify me of followup comments via e-mail. You can also <a href='[subscribe_link]'>subscribe</a> without commenting.
cy: Fy hysbysu am sylwadau dilynol drwy e-bost. Gallwch hefyd <a href='[subscribe_link]'>danysgrifio</a> heb wneud sylw.

en: Notify the administrator when a new comment is posted.
cy: Hysbysu'r gweinyddwr pan fydd sylw newydd yn cael ei bostio.

en: Notify the administrator when users subscribe without commenting.
cy: Hysbysu'r gweinyddwr pan fydd defnyddwyr yn tanysgrifio heb adael sylw.

en: Notify users when a new trackback or pingback is added to the discussion.
cy: Hysbysu defnyddwyr pan fydd hysbysiad cydnabod neu hysbysiad cyfeirio wedi'i ychwanegu at y drafodaeth.

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Page title
cy: Teitl y dudalen

en: Pending
cy: Dan ystyriaeth

en: Pending label
cy: Label dan ystyriaeth

en: Please confirm your subscription to [post_title]
cy: Cadarnhewch eich bod am danysgrifio i [post_title]

en: Please remember: this operation cannot be undone. Are you sure you want to proceed?
cy: Cofiwch: nid oes modd dadwneud y weithred yma. Ydych chi'n siŵr eich bod am barhau?

en: Post (ID)
cy: Cofnod (ID)

en: Post ID
cy: ID Cofnod

en: Post:
cy: Cofnod:

en: Process trackbacks
cy: Hysbysiadau cydnabod proses

en: Replies
cy: Ymatebion

en: Replies only
cy: Ymatebion yn unig

en: Replies to my comments
cy: Ymatebion i fy sylwadau

en: Request link
cy: Cais am ddolen

en: Request submitted
cy: Cyflwynwyd eich cais

en: Reverse the order by Date/Time
cy: Gosod trefn groes yn ôl Dyddiad/Amser

en: Reverse the order by Post ID
cy: Gosod trefn groes yn ôl ID Cofnod

en: Rows:
cy: Rhesi:

en: Save Changes
cy: Cadw'r Newidiadau

en: Search
cy: Chwilio

en: Search query:
cy: Ymholiad:

en: Search subscriptions
cy: Chwilio'r tanysgrifiadau

en: Select all
cy: Dewis y cyfan

en: Send
cy: Anfon

en: Send a notification email to confirm the subscription (to avoid addresses misuse).
cy: Anfon neges e-bost hysbysu er mwyn cadarnhau'r tanysgrifiad (i osgoi camddefnydd o gyfeiriadau).

en: Send trackbacks
cy: Anfon hysbysiadau cydnabod

en: Sender email address
cy: Cyfeiriad e-bost yr anfonwr

en: Sender name
cy: Enw'r anfonwr

en: Set to Y
cy: Gosod i Y

en: Sorry, no subscriptions match your search criteria.
cy: Does dim tanysgrifiadau yn cyd-fynd â'ch ymholiad.

en: Specify your custom HTML code to be added to the HEAD section of the page. Use <strong>single</strong> quotes for values.
cy: Pennwch eich cod HTML cyfaddas i'w ychwanegu at adran HEAD y dudalen. Defnyddiwch ddyfynodau <strong>sengl</strong> ar gyfer gwerthoedd.

en: Sponsor's Corner
cy: Cornel y Noddwyr

en: Status
cy: Statws

en: Subject of the confirmation email. Allowed tag: [post_title]
cy: Pwnc yr e-bost cadarnhau. Tag sy'n cael ei ganiatáu: [post_title]

en: Subject of the mail sent to those who request to access their management page. Allowed tag: [blog_name]
cy: Pwnc y neges sy'n cael ei hanfon at rheini sy'n gwneud cais i gael mynediad at eu tudalennau rheolaeth. Tag sy'n cael ei ganiatáu: [blog_name]

en: Subject of the notification email. Allowed tag: [post_title]
cy: Pwnc yr e-bost hysbysu. Tag sy'n cael ei ganiatáu: [post_title]

en: Subscribe without commenting
cy: Tanysgrifio heb adael sylw

en: Subscribed
cy: Wedi tanysgrifio

en: Subscribed label
cy: Label wedi tanysgrifio

en: Subscription added.
cy: Ychwanegwyd y tanysgrifiad.

en: Subscription deleted.
cy: Tanysgrifiad wedi'i ddileu.

en: Subscription processed
cy: Proseswyd y tanysgrifiad

en: Subscription processed (DCI)
cy: Proseswyd y tanysgrifiad (DCI)

en: Subscriptions
cy: Tanysgrifiadau

en: Subscriptions activated:
cy: Tanysgrifiadau sydd wedi'u gweithredu:

en: Subscriptions deleted:
cy: Tanysgrifiadau sydd wedi'u dileu:

en: Subscriptions suspended:
cy: Tanysgrifiadau sydd wedi'u hatal:

en: Subscriptions updated.
cy: Diweddarwyd y tanysgrifiadau.

en: Subscriptions updated:
cy: Tanysgrifiadau sydd wedi'u diweddaru:

en: Support the author
cy: Cefnogi'r awdur

en: Suspend
cy: Atal

en: Suspended
cy: Wedi'i hatal

en: Tell other people if Subscribe to Comments Reloaded works for you and how good it is. <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/subscribe-to-comments-reloaded/">Rate it</a> on its Plugin Directory page.
cy: Dywedwch wrth bobl eraill os yw Subscribe to Comments Reloaded yn gweithio i chi a pha mor dda yw'r ategyn. <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/subscribe-to-comments-reloaded/">Rhowch sgôr iddo</a> ar y dudalen Cyfeiriadur Ategolyn.

en: Text shown to those who request to manage their subscriptions.
cy: Testun sy'n cael ei ddangos i'r rheini sy'n gwneud cais i reoli eu tanysgrifiadau.

en: Text shown to those who want to subscribe without commenting. Allowed tags: [post_title], [post_permalink]
cy: Testun sy'n cael ei ddangos i'r rheini sydd am danysgrifio heb adael sylw. Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [post_title], [post_permalink]

en: Thank you for using our subscription service. In order to confirm your request, please check your email for the verification message and follow the instructions.
cy: Diolch am ddefnyddio ein gwasanaeth tanysgrifio. Er mwyn cadarnhau eich cais, edrychwch drwy eich negeseuon e-bost am neges ddilysu a dilynwch y cyfarwyddiadau.

en: Thank you for using our subscription service. Your request has been completed, and you should receive an email with the management link in a few minutes.
cy: Diolch am ddefnyddio ein gwasanaeth tanysgrifio. Mae eich cais wedi'i gwblhau, a dylech gael e-bost sy'n cynnwys dolen at y dudalen reolaeth mewn ychydig funudau.

en: Thank you for using our subscription service. Your request has been completed. You will receive a notification email every time a new comment to this article is approved and posted by the administrator.
cy: Diolch am ddefnyddio ein gwasanaeth tanysgrifio. Mae eich cais wedi'i gwblhau. Byddwch yn cael neges e-bost yn eich hysbysu bob tro bydd sylw newydd i'r erthygl yma'n cael ei gymeradwyo a'i bostio gan y gweinyddwr.

en: Thank you note shown after the request here above has been processed. Allowed tags: [post_title], [post_permalink]
cy: Nodyn diolch sy'n cael ei ddangos ar ôl i'r cais uchod gael ei brosesu. Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [post_title], [post_permalink]

en: Thank you note shown after the subscription request has been processed (double check-in disabled). Allowed tags: [post_title], [post_permalink]
cy: Nodyn diolch sy'n cael ei ddangos ar ôl i'r cais i danysgrifio gael ei brosesu (gwirio** dwbl wedi'i analluogi). Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [post_title], [post_permalink]

en: Thank you note shown after the subscription request has been processed (double check-in enabled). Allowed tags: [post_title], [post_permalink]
cy: Nodyn diolch sy'n cael ei ddangos ar ôl i'r cais i danysgrifio gael ei brosesu (gwirio** dwbl wedi'i alluogi). Tagiau sy'n cael eu caniatáu: [post_title], [post_permalink] 

en: The permalink for your management page (something like <code>/manage-subscriptions</code> or <code>/?page_id=345</code>). This page <b>does not</b> actually exist in the system, but its link must follow your permalink structure.
cy: Y ddolen barhaol ar gyfer eich tudalen rheolaeth (rhywbeth fel <code>/rheoli-tanysgrifiadau</code> neu <code>/?page_id=345</code>). <b>Nid yw'r</b> dudalen yma'n bodoli yn y system mewn gwirionedd, ond mae'n rhaid i'r ddolen ddilyn strwythur eich dolen barhaol.

en: There is a new comment to [post_title]
cy: Mae gan [post_title] sylw newydd

en: There is a new comment to [post_title].
    Comment Link: [comment_permalink]
    Author: [comment_author]
    Comment:
    [comment_content]
    Permalink: [post_permalink]
    Manage your subscriptions: [manager_link]
cy: Mae gan [post_title] sylw newydd.
    Dolen i'r Sylw: [comment_permalink]
    Awdur: [comment_author]
    Sylw:
    [comment_content]
    Cyswllt Parhaol: [post_permalink]
    Rheoli eich tanysgrifiadau: [manager_link]

en: There was an error updating the following fields:
cy: Cafwyd gwall wrth ddiweddaru'r meysydd canlynol:

en: Title
cy: Teitl

en: Title of the page your visitors will use to manage their subscriptions.
cy: Teitl y dudalen bydd eich ymwelwyr yn ei defnyddio i reoli eu tanysgrifiadau.

en: To
cy: At

en: To manage your subscriptions, please enter your email address here below. We will send you a message containing the link to access your personal management page.
cy: Er mwyn rheoli eich tanysgrifiadau, rhowch eich cyfeiriad e-bost isod. Byddwn yn anfon neges atoch gyda dolen er mwyn i chi gael mynediad at eich tudalen reolaeth bersonol.

en: Track all subscriptions
cy: Tracio pob tanysgrifiad

en: Update
cy: Diweddaru

en: Update Subscription
cy: Diweddaru Tanysgrifiad

en: Update subscriptions
cy: Diweddaru tanysgrifiadau

en: User:
cy: Defnyddiwr:

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Virtual Management Page
cy: Rhith Dudalen Rheolaeth

en: Vote and show your appreciation
cy: Pleidleisiwch a dangoswch eich gwerthfawrogiad

en: Warning: it looks like the value you are using may be incompatible with your permalink structure
cy: Rhybudd: mae'n ymddangos fod y gwerth rydych chi'n ei defnyddio yn anghymarus gyda strwythur eich dolen barhaol.

en: Yes
cy: Do

en: You are subscribed to this post. <a href='[manager_link]'>Manage</a> your subscriptions.
cy: Rydych chi wedi tanysgrifio i'r cofnod yma. <a href='[manager_link]'>Rheoli</a> eich tanysgrifiadau.

en: You can <a href='[manager_link]'>manage the subscriptions</a> of this post.
cy: Gallwch <a href='[manager_link]'>reoli'r tanysgrifiadau</a> i'r cofnod yma.

en: You can either <a href="%s">view all the subscriptions</a> or find those where the
cy: Gallwch naill ai <a href="%s">weld yr holl danysgrifiadau</a> neu chwilio am rai lle mae'r

en: You can follow the discussion on <strong>[post_title]</strong> without having to leave a comment. Cool, huh? Just enter your email address in the form here below and you're all set.
cy: Gallwch ddilyn y drafodaeth yn <strong>[post_title]</strong> heb orfod gadael sylw. Dim ond rhoi eich cyfeiriad e-bost yn y ffurflen isod sydd angen i chi a byddwch chi'n barod i fynd.

en: You can help
cy: Gallwch chi helpu

en: You have requested to be notified every time a new comment is added to:
    [post_permalink]
    
    Please confirm your request by clicking on this link:
    [confirm_link]
cy: Rydych chi wedi gofyn am gael eich hysbysu bob tro y caiff sylw newydd ei ychwanegu at:
    [post_permalink]
    
    Cadarnhewch eich cais drwy glicio ar y ddolen yma:
    [confirm_link]

en: You have requested to manage your subscriptions to the articles on [blog_name]. Follow this link to access your personal page:
    [manager_link]
cy: Rydych chi wedi gofyn am gael rheoli eich tanysgrifiadau i'r erthyglau ar [blog_name]. Dilynwch y ddolen yma i gael mynediad at eich tudalen bersonol:
    [manager_link]

en: Your settings have been successfully updated.
cy: Mae eich gosodiadau wedi'u diweddaru'n llwyddiannus.

en: Your subscription to this post needs to be confirmed. <a href='[manager_link]'>Manage your subscriptions</a>.
cy: Mae angen cadarnhau eich tanysgrifiad i'r cofnod yma. <a href='[manager_link]'>Rheoli eich tanysgrifiadau</a>.

en: contains
cy: yn cynnwys

en: days
cy: diwrnodau

en: does not contain
cy: ddim yn cynnwys

en: email
cy: e-bost

en: ends with
cy: yn diwedd gyda

en: equals
cy: yn hafal i

en: of
cy: o

en: optional
cy: dewisol

en: post ID
cy: ID cofnod

en: results per page:
cy: canlyniadau fesul tudalen:

en: starts with
cy: yn dechrau gyda

en: status
cy: statws

en: support forum
cy: fforwm gymorth swyddogol
