Contact Form 7 - en to cy translation catalogue (233 entries)

en: %s ago
cy: %s yn ôl

en: (required)
cy: (gorfodol)

en: (select language)
cy: (dewis iaith)

en: * One choice per line.
cy: * Un dewis fesul llinell.

en: * That means visitor who accepts the term unchecks it.
cy: * Mae hynny'n golygu bod ymwelydd sy'n derbyn y telerau yn tynnu'r tic o'r blwch.

en: * quiz|answer (e.g. 1+1=?|2)
cy: * cwis|ateb (e.e. 1+1=?|2)

en: <code>%1$s</code> property of a <code>WPCF7_ContactForm</code> object is <strong>no longer accessible</strong>. Use <code>%2$s</code> method instead.
cy: <strong>Nid oes modd agor</strong> <code>%1$s</code> sy'n eiddo i wrthrych <code>WPCF7_ContactForm</code>. Defnyddiwch ddull <code>%2$s</code> yn lle.

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
cy: <strong>Mae angen WordPress %2$s neu uwch ar Contact Form 7 %1$s.</strong> <a href="%3$s">Diweddarwch WordPress</a> yn gyntaf.

en: <strong>Jetpack may cause problems for other plugins in certain cases.</strong> <a href="%s" target="_blank">See how to avoid it.</a>
cy: <strong>Gall Jetpack achosi problemau i ategion eraill mewn rhai achosion penodol.</strong> <a href="%s" target="_blank">Sut i osgoi hynny.</a>

en: Acceptable file types
cy: Mathau derbyniol o ffeiliau

en: Acceptance
cy: Derbyn

en: Add New
cy: Ychwanegu un Newydd

en: Add New Contact Form
cy: Ychwanegu Ffurflen Gyswllt Newydd

en: Additional Settings
cy: Gosodiadau Ychwanegol

en: Additional headers:
cy: Penawdau ychwanegol:

en: Admin Screen
cy: Sgrin Weinyddol

en: Afrikaans
cy: Affricaneg

en: Albanian
cy: Albaneg

en: Allow multiple selections?
cy: Galluogi mwy nag un dewis?

en: And, put this code into the File Attachments field below.
cy: A, gosod y cod yma yn y maes Atodiadau Ffeil isod.

en: And, put this code into the Mail fields below.
cy: A, gosod y cod yma yn y meysydd E-bost isod.

en: Arabic
cy: Arabeg

en: Armenian
cy: Armeneg

en: Author
cy: Awdur

en: Background color
cy: Lliw'r cefndir

en: Basque
cy: Basgeg

en: Belarusian
cy: Belarwseg

en: Bosnian
cy: Bosneg

en: Bulgarian
cy: Bwlgareg

en: Catalan
cy: Catalaneg

en: Central Kurdish
cy: Cwrdeg Canolog

en: Checkboxes
cy: Blychau Ticio

en: Chinese (China)
cy: Tsieinëeg (Tsieina)

en: Chinese (Taiwan)
cy: Tsieinëeg (Taiwan)

en: Choices
cy: Dewisiadau

en: Contact
cy: Cyswllt

en: Contact Form
cy: Ffurflen Gyswllt

en: Contact Form 7 Needs Your Support
cy: Mae Angen Eich Cymorth Chi Ar Contact Form 7

en: Contact Forms
cy: Ffurflenni Cyswllt

en: Contact form %d
cy: Ffurflen gyswllt %d

en: Contact form created.
cy: Cafodd y ffurflen gyswllt ei chreu.

en: Contact form deleted.
cy: Cafodd y ffurflen gyswllt ei dileu.

en: Contact form saved.
cy: Cafodd y ffurflen gyswllt ei chadw.

en: Copy
cy: Copïo

en: Copy this code and paste it into the form left.
cy: Copïwch y cod yma a'i ludo i'r ffurflen ar y chwith.

en: Copy this code and paste it into your post, page or text widget content.
cy: Copïwch y cod yma a'i ludo yng nghynnwys eich cofnod, tudalen neu declyn testun.

en: Croatian
cy: Croateg

en: Czech
cy: Tsieceg

en: Danish
cy: Daneg

en: Date
cy: Dyddiad

en: Date format seems invalid.
cy: Mae'n ymddangos fod fformat y dyddiad yn annilys.

en: Date format that the sender entered is invalid
cy: Mae'r fformat dyddiad a roddwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: Date is earlier than minimum limit
cy: Mae'r dyddiad yn gynt na'r isafswm a ganiateir

en: Date is later than maximum limit
cy: Mae'r dyddiad yn hwyrach na'r uchafswm a ganiateir

en: Default value
cy: Gwerth diofyn

en: Delete
cy: Dileu

en: Did You Know?
cy: Wyddech Chi?

en: Dismiss
cy: Diystyru

en: Docs
cy: Dogfennau

en: Donate
cy: Cefnogi

en: Drop-down menu
cy: Cwymplen

en: Duplicate
cy: Dyblygu

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: Edit
cy: Golygu

en: Edit &#8220;%s&#8221;
cy: Golygu &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Form
cy: Golygu Ffurflen Gyswllt

en: Email
cy: E-bost

en: Email address seems invalid.
cy: Mae'n ymddangos fod y cyfeiriad e-bost yn annilys.

en: Email address that the sender entered is invalid
cy: Mae'r cyfeiriad e-bost a roddwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: English (United States)
cy: Saesneg (Unol Daleithiau)

en: Error in deleting.
cy: Digwyddodd gwall wrth ddileu.

en: Estonian
cy: Estoneg

en: Exclude lines with blank mail-tags from output
cy: Eithrio llinellau gyda thagiau e-bost gwag o'r allbwn

en: FAQ
cy: Cwestiynau Cyffredin

en: Failed to send your message. Please try later or contact the administrator by another method.
cy: Methwyd ag anfon eich neges. Rhowch gynnig arall arni wedyn neu cysylltwch â'r gweinyddwr drwy ddull arall.

en: Failed to upload file.
cy: Methwyd â llwytho'r ffeil i fyny.

en: Failed to upload file. Error occurred.
cy: Methwyd â llwytho'r ffeil i fyny. Digwyddodd gwall.

en: File attachments:
cy: Atodiadau ffeil:

en: File size limit
cy: Uchafswm maint y ffeil

en: File upload
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: Finnish
cy: Ffinneg

en: For image
cy: Ar gyfer delwedd

en: For input field
cy: Ar gyfer maes mewnbwn

en: Foreground color
cy: Lliw'r blaendir

en: Form
cy: Ffurflen

en: French (France)
cy: Ffrangeg (Ffrainc)

en: From:
cy: Oddi wrth:

en: From: %s
cy: Oddi wrth: %s

en: Galician
cy: Galiseg

en: Generate Tag
cy: Cynhyrchu Tag

en: Georgian
cy: Georgeg

en: German
cy: Almaeneg

en: Get Started
cy: Dechrau

en: Getting Started with Contact Form 7
cy: Dechrau defnyddio Contact Form 7

en: Greek
cy: Groeg

en: Gujarati
cy: Gwjarati

en: Haitian
cy: Haitieg*

en: Hebrew
cy: Hebraeg

en: How Tags Work
cy: Sut mae Tagiau'n Gweithio

en: Hungarian
cy: Hwngareg

en: Image settings
cy: Gosodiadau delwedd

en: Image size
cy: Maint y ddelwedd

en: Indian Bengali
cy: Bengaleg India

en: Indonesian
cy: Indoneseg

en: Input field settings
cy: Gosodiadau maes mewnbwn

en: Insert a blank item as the first option?
cy: Gosod eitem wag fel yr opsiwn cyntaf?

en: Irish
cy: Gwyddeleg

en: It is hard to continue development and support for this plugin without contributions from users like you. If you enjoy using Contact Form 7 and find it useful, please consider making a donation.
cy: Mae'n anodd parhau i ddatblygu a chefnogi'r ategyn yma heb gyfraniadau gan ddefnyddwyr fel chi. Os ydych chi'n mwynhau defnyddio Contact Form 7 ac yn meddwl ei fod yn ddefnyddiol, ystyriwch roi cyfraniad.

en: Italian
cy: Eidaleg

en: Japanese
cy: Japaneg

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
cy: Dim ond ategyn ffurflen gyswllt arall. Syml ond hyblyg.

en: Korean
cy: Corëeg

en: Large
cy: Mawr

en: Latvian
cy: Latfieg

en: Lithuanian
cy: Lithwaneg

en: Macedonian
cy: Macedoneg

en: Mail
cy: E-bost

en: Mail (2)
cy: E-bost (2)

en: Make checkboxes exclusive?
cy: Gwneud blychau ticio yn gyfyngedig?

en: Make this checkbox checked by default?
cy: Gosod tic yn y blwch ticio yma yn ddiofyn?

en: Make this checkbox work inversely?
cy: Gwneud i'r blwch ticio yma weithio i'r gwrthwyneb?

en: Malay
cy: Maleieg

en: Malayalam
cy: Malaialam

en: Maltese
cy: Malteg

en: Medium
cy: Canolig

en: Message Body:
cy: Corff y Neges:

en: Message body:
cy: Corff y neges:

en: Messages
cy: Negeseuon

en: Name
cy: Enw

en: Norwegian (Bokmål)
cy: Norwyeg (Bokmål)

en: Note: To use CAPTCHA, you need Really Simple CAPTCHA plugin installed.
cy: Sylwer: Er mwyn defnyddio CAPTCHA, mae angen i chi osod ategyn Really Simple CAPTCHA.

en: Number (slider)
cy: Rhif (llithrydd)

en: Number (spinbox)
cy: Rhif (blwch sbin)

en: Number format seems invalid.
cy: Mae'n ymddangos fod fformat y rhif yn annilys.

en: Number format that the sender entered is invalid
cy: Mae'r fformat rhif a roddwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: Number is larger than maximum limit
cy: Mae'r rhif yn fwy na'r uchafswm a ganiateir

en: Number is smaller than minimum limit
cy: Mae'r rhif yn llai na'r isafswm a ganiateir

en: Old code is also available.
cy: Mae hen god hefyd ar gael.

en: Or
cy: Neu

en: Persian
cy: Perseg

en: Please accept the terms to proceed.
cy: Derbyniwch y telerau i barhau.

en: Please fill the required field.
cy: Llenwch y maes angenrheidiol.

en: Polish
cy: Pwyleg

en: Portuguese (Brazil)
cy: Portiwgaleg (Brasil)

en: Portuguese (Portugal)
cy: Portiwgaleg (Portiwgal)

en: Punjabi
cy: Pwnjabeg

en: Put a label first, a checkbox last?
cy: Gosod label yn gyntaf, a blwch ticio yn olaf?

en: Quiz
cy: Cwis

en: Quizzes
cy: Cwisiau

en: Radio buttons
cy: Botymau radio

en: Required field?
cy: Maes gorfodol?

en: Romanian
cy: Rwmaneg

en: Russian
cy: Rwsieg

en: Save
cy: Cadw

en: Save Messages with Flamingo
cy: Cadw Negeseuon gyda Flamingo

en: Search Contact Forms
cy: Chwilio am Ffurflenni Cyswllt

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
cy: Chwilio am ganlyniadau ar gyfer &#8220;%s&#8221;

en: Selectable Recipient with Pipes
cy: Derbynnydd Dewisol gyda Phibellau

en: Send
cy: Anfon

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
cy: Nid yw'r anfonwr yn rhoi'r ateb cywir i mewn ar gyfer y cwis

en: Sender's message was failed to send
cy: Methwyd ag anfon neges yr anfonwr

en: Sender's message was sent successfully
cy: Anfonwyd neges yr anfonwr yn llwyddiannus

en: Sending ...
cy: Wrthi'n anfon ...

en: Serbian
cy: Serbeg

en: Setting Up Mail
cy: Gosod E-bost

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Shortcode
cy: Cod byr

en: Slovak
cy: Slofaceg

en: Slovene
cy: Slofeneg

en: Small
cy: Bach

en: Spam Filtering with Akismet
cy: Hidlo Sbam gyda Akismet

en: Spanish (Spain)
cy: Sbaeneg (Sbaen)

en: Subject
cy: Pwnc

en: Subject:
cy: Pwnc:

en: Subject: %s
cy: Pwnc: %s

en: Submission was referred to as spam
cy: Cyfeiriwyd at y cyflwyniad fel sbam

en: Submit button
cy: Botwm Cyflwyno

en: Support
cy: Cymorth

en: Swedish
cy: Swedeg

en: Tamil
cy: Tamileg

en: Telephone number
cy: Rhif ffôn

en: Telephone number seems invalid.
cy: Mae'n ymddangos fod y rhif ffôn yn annilys.

en: Telephone number that the sender entered is invalid
cy: Mae'r rhif ffôn a roddwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: Text area
cy: Ardal testun

en: Text field
cy: Maes testun

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
cy: Nid yw'r cod a roddwyd gan yr anfonwr yn cyfateb i'r CAPTCHA

en: There are terms that the sender must accept
cy: Mae telerau mae'n rhaid i'r anfonwr eu derbyn

en: There is a field that the sender must fill in
cy: Mae maes mae'n rhaid i'r anfonwr ei lenwi

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
cy: Mae'r ffurflen gyswllt yma'n cynnwys meysydd CAPTCHA, ond nid yw'r llyfrgelloedd angenrheidiol (GD a FreeType) ar gael ar eich gweinydd.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
cy: Mae'r ffurflen gyswllt yma'n cynnwys meysydd CAPTCHA, ond nid yw'r ffolder dros dro ar gyfer y ffeiliau (%s) yn bodoli neu nid oes modd ysgrifennu iddi. Gallwch greu'r ffolder neu newid ei hawliau â llaw.

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
cy: Mae'r ffurflen gyswllt yma'n cynnwys meysydd llwytho ffeiliau i fyny, ond nid yw'r ffolder dros dro ar gyfer y ffeiliau (%s) yn bodoli neu nid oes modd ysgrifennu iddi. Gallwch greu'r ffolder neu newid ei hawliau â llaw.

en: This date is too early.
cy: Mae'r dyddiad yma yn rhy gynnar.

en: This date is too late.
cy: Mae'r dyddiad yma yn rhy hwyr.

en: This e-mail was sent from a contact form on %1$s (%2$s)
cy: Anfonwyd yr e-bost yma o ffurflen gyswllt ar %1$s (%2$s)

en: This field requires author's URL
cy: Mae angen URL yr awdur yn y maes yma

en: This field requires author's email address
cy: Mae angen cyfeiriad e-bost yr awdur yn y maes yma

en: This field requires author's name
cy: Mae angen enw'r awdur yn y maes yma

en: This file is too large.
cy: Mae'r ffeil yma yn rhy fawr.

en: This file type is not allowed.
cy: Nid yw'r math yma o ffeil wedi ei ganiatáu.

en: This number is too large.
cy: Mae'r rhif yma yn rhy fawr.

en: This number is too small.
cy: Mae'r rhif yma yn rhy fach.

en: Title
cy: Teitl

en: To use CAPTCHA, you need <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a> plugin installed.
cy: Er mwyn defnyddio CAPTCHA, mae angen i chi osod ategyn <a href="http://wordpress.org/extend/plugins/really-simple-captcha/">Really Simple CAPTCHA</a>.

en: To:
cy: At:

en: Tracking with Google Analytics
cy: Tracio gyda Google Analytics

en: Turkish
cy: Twrceg

en: URL seems invalid.
cy: Mae'n ymddangos fod yr URL yn annilys.

en: URL that the sender entered is invalid
cy: Mae'r URL a roddwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: Ukrainian
cy: Wcreineg

en: Untitled
cy: Dideitl

en: Uploaded file is not allowed file type
cy: Nid yw'r math o ffeil a gafodd ei llwytho i fyny wedi ei ganiatáu

en: Uploaded file is too large
cy: Mae'r ffeil a lwythwyd i fyny yn rhy fawr

en: Uploading a file fails for PHP error
cy: Mae llwytho ffeil i fyny yn methu oherwydd gwall PHP

en: Uploading a file fails for any reason
cy: Mae llwytho ffeil i fyny yn methu am unrhyw reswm

en: Use HTML content type
cy: Defnyddio math cynnwys HTML

en: Use mail (2)
cy: Defnyddio e-bost (2)

en: Use the default language (%s)
cy: Defnyddio'r iaith ddiofyn (%s)

en: Use this text as placeholder?
cy: Defnyddio'r testun yma fel dalfan?

en: Validation errors occurred
cy: Digwyddodd gwallau dilysu

en: Validation errors occurred. Please confirm the fields and submit it again.
cy: Digwyddodd gwallau dilysu. Cadarnhewch y meysydd a cyflwynwch hi eto.

en: Vietnamese
cy: Fietnameg

en: Wrap each item with <label> tag?
cy: Amlapio pob eitem gyda thag <label>?

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy: Rydych chi ar fin dileu'r ffurflen gyswllt yma.
      'Canslo' i stopio, 'Iawn' i ddileu.

en: You are not allowed to delete this item.
cy: Nid oes gennych hawl dileu'r eitem yma.

en: You are not allowed to edit this item.
cy: Nid oes gennych hawl golygu'r eitem yma.

en: Your Email
cy: Eich E-bost

en: Your Message
cy: Eich Neges

en: Your Name
cy: Eich Enw

en: Your answer is not correct.
cy: Mae eich ateb yn anghywir.

en: Your entered code is incorrect.
cy: Mae'r cod a roddoch i mewn yn anghywir.

en: Your message was sent successfully. Thanks.
cy: Anfonwyd eich neges yn llwyddiannus. Diolch.

en: bytes
cy: beitiau

en: optional
cy: opsiynol
